Author: a***8
Date:
Review: It is good 👍
Màu sắc: Màu xanh lam
Price: 1.990.000₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Batteries Included | Yes |
| Display Type | LCD |
| Screen Resolution | 1280 x 800 |
| Color | Blue |
| Screen Size | 10.1" |
| Operating System | Android 15 |
| CPU Brand | Allwinner |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 9"-10.9" |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 6000-6999mAh |
| Network | None |
| SKU | se25081393943636989 |
Brand Name: Teclast
Quality: 8828755 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: a***8
Date:
Review: It is good 👍
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: م***ك
Date:
Review: حلوووووووووووووووووووووو حلوووووووووووووووووووووو حلوووووووووووووووووووووو حلوووووووووووووووووووووو حلوووووووووووووووووووووو حلوووووووووووووووووووووو حلوووووووووووووووووووووو حلوووووووووووووووووووووو حلوووووووووووووووووووووو
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: l***2
Date:
Review: روعه
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: s***2
Date:
Review: يجننننننننننننننننننننن مرااااااا روعههننننهننننننننن اشتروها
Màu sắc: Màu xanh lam
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm